Askofu Msaidizi wa Jimbo Kuu la Dar es Salaam Mhashamu Vincent Mpwaji (katikati) akiwa katika picha ya pamoja na Waamini wa Parokia ya Mtakatifu Gaspar del Bufalo, Mbezi Beach wakati wa sherehe ya kumpongeza kwa kuwekwa Wakfu.
Askofu Msaidizi wa Jimbo Kuu la Dar es Salaam Mhashamu Vincent Mpwaji (katikati) akiwa katika picha ya pamoja na Waamini wa Parokia ya Mtakatifu Gaspar del Bufalo, Mbezi Beach wakati wa sherehe ya kumpongeza kwa kuwekwa Wakfu.
Make sure you enter all the required information, indicated by an asterisk (*). HTML code is not allowed.